ประกาศโปรดอ่าน!! anabolic-th.com คืออะไร Anabolic-th.com เป็นเว็บไซต์ที่ให้ข้อมูลความรู้ด้านฮอร์โมน สร้างกล้าม ลดไขมัน สเตียรอยด์ สารกระตุ้น โดยจะแบ่งเนื้อหาตั้งแต่ ทำความรู้จักตัวยาจนไปถึงวิธีแก้ผลข้างเคียง สรุปคือทุกเรื่องนั้นแหละ โดย..ทางเว็บจะเปิดให้อ่านฟรี!! แค่บางส่วนเท่านั้น... ส่วนอื่นๆ !! ต้องเป็นสมาชิก!! ตืดต่อสมัครสมาชิกได้ที่ Line: @anabolic-th (มี @ ด้านหน้า)

ผู้เขียน หัวข้อ: "พี่ครับทำยังไงถึงจะไม่เป็นสิว"  (อ่าน 4133 ครั้ง)

Administrator

• Administrator
  • Sr. Member
"พี่ครับทำยังไงถึงจะไม่เป็นสิว"
« เมื่อ: สิงหาคม 14, 2020, 10:47:35 PM »

สิวววว....สิวววว....สิววววว
"พี่ครับทำยังไงถึงจะไม่เป็นสิว"
อืมมมมมมมมม..............เรื่องเนี้ยนะ เขียนแล้วเขียนอีก ถ้าให้ตอบแต่แรกเลยคงตอบไม่ได้ แต่ถ้า...รู้จักสังเกตุดีๆ เราจะค่อยๆแก้ให้มันดีขึ้นได้คับ ทำยังไงหนะหรอ แอดไลน์คับแอดไลน์ @anabolic-th
ของแบบนี้นะคับมันต้องดูกันตั้งแต่ต้น ใช้อะไรปริมาณเท่าไร ใช้เท่านี้แล้ว
จิ้มถูกไหมกี่วัน ยังไม่ดีขึ้น ปรับ ยังไม่ดีขึ้น ปรับ
มันเกิดจาก ดีเอชทีมากไปไหม อันนี้ก็ต้องรู้ว่า ดีเอชทีตัวไหนมันทำอะไรกับร่างกายคุณ ถ้าใส่มั่วแต่แรก 3 4 ตัวเป็นไง รู้ไหมละ จบเลยมาจากอันไหนละ?
แม้กระทั้งการกิน รู้จักไหมอาหารที่มี Omega รู้ไหมสัดส่วนที่ทำให้ลดการอักเสษที่เป็นสาเหตุนึงของการเกิดสิวต้องกินยังไง?
เหงื่อ ที่นอนสกปกไหม? หมักหมมไหม? สบู่ครีมอาบน้ำที่ใช้มีส่วนผสมที่ช่วยป้องกันสิวไหม
เป็นตอน PCT ฮอร์โมนสวิง??? แล้วทำให้ไม่สวิงได้ไหม???
ก่อนจะ PCT หักดิบมันเลยไหม??? ลองปรับสิ...
HCG ใช้แล้วมันทำอะไร ใช้แล้วอะไรมันเพิ่มในร่างกาย ไอ้ที่เพิ่มมาเนี้ย ใช้ปัญหามั้ย จิ้มปริมาณเท่านี้ อ่าววันต่อมาสิวมา ไหนลองเปลี่ยนวิธีจิ้มสิ เออก็ดีขึ้นวะ
มันมีอะไรอีกละที่ยับยั้งการเกิดสิวได้อีก ที่ตามคลินิกความสวยความงามเขาใช้กันอีกละ ??? เออลองแม่งให้หมดสิ
ถ้าไม่หาทางแก้ก็จงทดอยู่กับมันให้ได้แค่นั้นละ
แต่สำหรับผม!!ไม่มีทางยอมแพ้มันหรอก แก้จนมันได้แหละ
ที่พูดมาเนี้ยขี้โม้!!! อย่าเชื่อผมเลย ผมพูดไปเรื่อยแหละ
เอ้าใครสนใจเรื่องขี้โม้ก็แอดเลยแอดไลน์ @anabolic-th
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2020, 12:56:45 PM โดย Administrator »