ประกาศโปรดอ่าน!! anabolic-th.com คืออะไร Anabolic-th.com เป็นเว็บไซต์ที่ให้ข้อมูลความรู้ด้านฮอร์โมน สร้างกล้าม ลดไขมัน สเตียรอยด์ สารกระตุ้น โดยจะแบ่งเนื้อหาตั้งแต่ ทำความรู้จักตัวยาจนไปถึงวิธีแก้ผลข้างเคียง สรุปคือทุกเรื่องนั้นแหละ โดย..ทางเว็บจะเปิดให้อ่านฟรี!! แค่บางส่วนเท่านั้น... ส่วนอื่นๆ !! ต้องเป็นสมาชิก!! ตืดต่อสมัครสมาชิกได้ที่ Line: @anabolic-th (มี @ ด้านหน้า)

ผู้เขียน หัวข้อ: "พี่ครับผมใช้ 3ที กับ รถเครนแล้วน้ำหนักไม่ลงเลยคับ"  (อ่าน 3914 ครั้ง)

Administrator

• Administrator
  • Sr. Member

"พี่ครับผมใช้ 3ที กับ รถเครนแล้วน้ำหนักไม่ลงเลยคับ"
โถ้วววลูกเอ้ยยยยย... ถ้าใช้ 2 ตัวนี้แล้วไม่ลดแสดงว่าหนูคงจะกินแบบว่า...กินแบบสุดยอดจริงอะ ถามไปถามมา 3ที กินไป 100mcg โอ้โห นี่หนูกินฮิปโปไปใช้มั้ยลูก...มันถึงไม่ลดเนี้ย แล้วไม่ปักด้วยนะใช้จากที่ไหนมาไม่ขอเอ่ยละกัน
เห้อ....พื้นฐานควรจะมี จะลดไขมันต้องทำยังไง? กินน้อยกว่าที่ใช้มันเบสิกมาก แต่หนูเล่นกินฮิปโปแบบนี้คงไม่มีของวิเศษจากสวรรค์ชั้นไหนช่วยหนูได้หรอกน้าาาา...
จากการใช้ก็ใช้ไม่ถูกต้องอย่างสมบูรณ์ ตามหลักแล้วการใช้ 3ที ควรมีการปักร่วมด้วยเพื่อป้องกันมันไปเผากล้ามเนื้อ...เข้าจัยยยยมั้ยยยย
แต่ใครจะใช้ก็แล้วแต่ตามสะดวก(เดียวดราม่าจะมาหาตู)แล้วแต่ทางใครทางมันเชื่อใครก็ทำตามนั้น รับผลที่ตามมาให้ได้ด้วยละกัน แค่นั้นละ
สิ่งที่คุณพลาดเลยก็คือ...
1.คุณไม่มีความรู้
2.คุณไม่มีความรู้
และ 3. คุณไม่มีความรู้
ถ้าคุณมีความรู้ใครก็หลอกคุณไม่ได้... พอหลอกไม่ได้คุณก็ไม่เสียเงินฟรี ร่างกายไม่พังฟรีๆ
ความรู้ผมนำมากองให้ตรงหน้าแล้ว อยู่ที่ตัวคุณจะยอมลงทุนกับมันรึป่าว
อะถ้าอยากได้ความรู้ใว้สำหรับป้องกันตัว วิชาตัวเบา ก็แอดไลน์ @anabolic-th ไปเลยนะจ้าาาา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2020, 01:25:23 PM โดย Administrator »