ประกาศโปรดอ่าน!! anabolic-th.com คืออะไร Anabolic-th.com เป็นเว็บไซต์ที่ให้ข้อมูลความรู้ด้านฮอร์โมน สร้างกล้าม ลดไขมัน สเตียรอยด์ สารกระตุ้น โดยจะแบ่งเนื้อหาตั้งแต่ ทำความรู้จักตัวยาจนไปถึงวิธีแก้ผลข้างเคียง สรุปคือทุกเรื่องนั้นแหละ โดย..ทางเว็บจะเปิดให้อ่านฟรี!! แค่บางส่วนเท่านั้น... ส่วนอื่นๆ !! ต้องเป็นสมาชิก!! ตืดต่อสมัครสมาชิกได้ที่ Line: @anabolic-th (มี @ ด้านหน้า)

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องต่อมา... มีน้องมาปรึกษาอยากแข่ง  (อ่าน 3852 ครั้ง)

Administrator

• Administrator
  • Sr. Member
เรื่องต่อมา... มีน้องมาปรึกษาอยากแข่ง
« เมื่อ: สิงหาคม 16, 2020, 12:28:01 AM »

เรื่องต่อมา... มีน้องมาปรึกษาอยากแข่ง โค๊ชก็มีนั้นละ แต่ปัญหาคือ เขาโยนอะไรมาให้ใช้ก็ไม่เคยรู้เลยว่ามันคืออะไร? รู้แต่ว่าเขาให้จ่ายเท่านี้และใช้แบบนี้ๆๆนะ
อืม...จริงๆผมก็ไม่ค่อยอยากยุ่งแต่คือ.. คุณก็ควรรู้หน่อยไหมว่า เออ..เขาให้ใช้อะไร ให้เอาอะไรปักเข้าร่างกาย..
ทำไมคุณถึงควรจะรู้? คือถ้าคุณเจอโค๊ชที่ดีเนี้ยก็โชคดีไปนะ แต่ถ้าเจอแบบโพสที่แล้วที่ผมเล่าเรื่องละ? มันเสียหายไปขนาดไหน?
เมื่อวานพึ่งจะส่งราคาของให้ดูอืม.. โดน+ไปตัวละ 500+800 บางตัว 1000+ แล้วยัดให้ใช้ยาวเป็นปี แม่งเฮียยยเกินน เหมือนรังแกคนไม่มีทางสู้อะ เห็นเขาหัวอ่อนหน่อยเอาละ กุเจอเหยื่อละ ฟันยับ คนซื้อก็โอ้ยยย....นะ คือจะว่าจะด่าก็เดี่ยวจะหาว่าซ้ำเติม สลดใจยังไม่หาย
ทุกเรื่องบนโลกใบนี้นะ ไม่ว่าจะเรื่องอะไร คุณควรจะมีความรู้เพื่อใว้ป้องกันตัวเองจากคนเหล่านี้ มิเช่นนั้นมันก็จะเกิดเรื่องพวกนี้ไม่รู้จบ
คนหัวอ่อน คนไม่รู้ ก็จะโดนเขาหลอก โดนเขาฟันยับ บางทีก็ต้องโทษตัวเองแหละนะ.....
ไหนๆก็เสียเงินแล้วอะ ไม่ว่ากับเรื่องอะไร คุณก็ถามเขาเลย ทำไมผมต้องใช้อันนี้แบบนี้คับ มันทำอะไรกับร่างกายครับ ถ้าเขาเลือกที่จะตอบแบบว่า..ก็ใช้ๆตามที่บอกไปเถอะ ให้เหตุและผลอะไรไม่ได้ ตอบไม่ตรงคำถาม ผมว่าคุณก็ควรออกห่างเหอะคับ
ไปหาโล่มาป้องกันตัว พร้อมแล้วค่อยไปหาโค๊ชคนใหม่ พอมีโล่แล้ว เวลาจะทำอะไรเราจะรู้ทันทีเลยว่าไอ้เนี้ยมันหลอกเราอยู่รึป่าว...
อยากได้โล่ก็แอดมาเถอะ @anabolic-th

แล้วคุณจะได้ไม่ไปโดนใครเขาฟันหัวแบะอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2020, 01:29:05 PM โดย Administrator »