ประกาศโปรดอ่าน!! anabolic-th.com คืออะไร Anabolic-th.com เป็นเว็บไซต์ที่ให้ข้อมูลความรู้ด้านฮอร์โมน สร้างกล้าม ลดไขมัน สเตียรอยด์ สารกระตุ้น โดยจะแบ่งเนื้อหาตั้งแต่ ทำความรู้จักตัวยาจนไปถึงวิธีแก้ผลข้างเคียง สรุปคือทุกเรื่องนั้นแหละ โดย..ทางเว็บจะเปิดให้อ่านฟรี!! แค่บางส่วนเท่านั้น... ส่วนอื่นๆ !! ต้องเป็นสมาชิก!! ตืดต่อสมัครสมาชิกได้ที่ Line: @anabolic-th (มี @ ด้านหน้า)

ผู้เขียน หัวข้อ: หลายคนพยามหาทางลัดจากการใช้ตัวช่วย...  (อ่าน 4975 ครั้ง)

Administrator

• Administrator
  • Sr. Member

หลายคนพยามหาทางลัดจากการใช้ตัวช่วย...
คิดว่าจะเร่งจะเร่งให้โตวันโตคืน แล้วค่อยเลิกใช้มัน และหวังว่ามันจะอยู่แบบนั้นตลอดไป...

ผมจะอธิบายแบบเด็กติดเกมส์ก็แล้วกันนะ
👉การใช้ตัวช่วยมันก็เหมือนการเติมตังซื้อ VIP เล่นเกมส์อะ
พอมี VIP ทุกอย่างมันจะง่ายขึ้น เดินทางง่ายขึ้น จากที่คุณต้องเดินหรือขี้ม้าข้ามเมือง คุณอาจะได้นั่งรถหรือเครื่องบินข้ามเมืองแทน
เราอาจจะได้อาวุธที่เพิ่มพลังโจมตีมอนเตอร์ให้ตายไวขึ้นได้ พอตีมอนตายไวทุกอย่างมันก็ไปได้ไวนั้นละ
เนี้ยละคือสิ่งที่จะได้จากตัวช่วยหรือการเติม VIP นั้นละ ไม่มีหรอกนะเติม VIP แล้วนั่งเฉยๆแล้วคุณจะเวลอัพอะ
🤔แล้วพวกที่ใช้ไม่ได้ผลละคือยังไง?
ก็ง่ายๆครับก็เหมือนคุณเติม VIP แต่คุณเล่นห่วยอะ คุณเล่นไม่เก่งอะ กลายเป็นว่ามันก็ช้าเท่ากับคนที่ไม่ได้เติมตังนั้นไงละ
🤔แล้วก็จะมีพวกบัพกันประมาณว่า เนี้ยมึงใช้แล้วหรอ หุ่นแบบเนี้ยใช้แล้วหรอ
🤔คุณนึกภาพง่ายๆนะครับ
คนที่เวล 20 เติม VIP
กับคนเวล 80 เติม VIP
คุณคิดว่าอันไหนมันจะดูโหดกว่ากันละครับ เติม VIP เหมือนกันก็จริง แต่ก็ควรเข้าใจใว้ด้วย ไม่ใช้ไปบัพคนอื่น
(คุณแค่เก็บเวลมาก่อนเขาปะ🤔)
บางคนนี้เล่นมาเป็น 10 ปี พอมีคนถามบอกจริงจัง 1 ปีครับ เออ..ก็ไม่ผิดนะพึ่งจิงจัง 1 ปี 😂😂😂
🤔แล้วถ้าเลิกเติม VIP ละ?
เอออันนี้ก็ง่ายๆครับ คุณสู้มอนเตอร์เวลสูงๆไม่ได้ คุณโดนฆ่า เลเวลคุณก็ลดไงคับ ลดลงไปเรื่อยๆ จนอยู่ในโซนที่คุณไม่ได้เติม VIP นั้นละ
มันก็อาจจะไม่ได้ถูกต้องหลักการ 100% หรอกนะ แต่เอาคร่าวๆก็ประมาณนี้แหละ
วันนี้เป็นเด็กติดเกมส์😂😂